26/01/2022
*EVODIA KUWESE ni mhandisi wa ujenzi ambaye alichukua maamuzi ya kuacha kazi baada ya kuanza kutengeneza kipato mara nne zaidi ya mshahara wake kupitia muda wake wa ziada akitoka kazini.
*Hivi sasa ni mama wa mtoto mmoja na akiwa nyumbani miezi sita akiwa anasubiri kujifungua aliweza kuingiza zaidi ya milioni 33 akiwa nyumbani.
Ndipo alipo amua kuanzisha campaign inayoitwa MILIKI MAISHA YAKO
* lengo ni kumpa mbinu mtu yoyote anayependa kutumia muda wake wa ziada kuingiza kipato bila kuathiri majukumu yake.
*Leo MILIKI MAISHA YAKO campaign ina zaidi ya wanachama 10,000 Tanzania nzima.
*K**a wewe umeajiriwa au bado unatafuta ajira leo nakuletea wazo jipya la biashara ambalo linaweza kubadilisha maisha yako, nahitaji watu 10 wanaopenda kujifunza mradi huu wa biashara ya nyumbani (home business)
*Bonyeza link hapo chini kuja moja kwa moja whatsapp au piga 0767983862
https://wa.me/255767983862?text=Habari%2C%20nahitaji%20kupata%20mafunzo%20hayo%20