19/10/2026
Huu ni wasiwasi wetu mkubwa kwa sisi wazazi (uwe una watoto wa k**e au wa kiume).
Dunia ya Sasa hivi inatisha mno.
Ukimficha mtoto ndani ukasema aangalie YouTube, mafundisho ni ushoga na mambo ya kikubwa
Ukimpeleka shule boarding au kanisani au madrassa unasikia visa vya watoto wa kiume kuingiliwa kimwili (ushoga).
Ukimlea kwa kumwachia mtaani anakutana na watoto wanamatusi . Bangi, umalayaa
Akikuakua aingie mwenyewe mtandaoni . Ni mafundisho ya hasira against familia na makundi ya watu wenye trauma za kupigwa matukio (mafeminists). Wanahasira na kuchukia utulivu umoja upendo na mshikamano,
Wanafundisha watu wawe na hasira na ubinafsi. Wasiwe na upendo wajiangalie wenyewe tu, wanawarithisha hasira.
Na zaidi ya hapo wahuni mtaani hawaoi, mimba na kukukimbia,
Wanaume Wema wanaoweza kuoa wanakutana na mambo ya kutisha wanaogopa . Au wanakutana na mabinti washatembea hovyo wanajua size tofauti na hawawezi kutulia.
Na wakioa Mabinti zetu wasio na busara ndio kiburi na ugomvi kutaka nani aongoze maamuzi ya Nyumba na matokeo yake mauaji, wanakufa Mabinti zetu na wanakufa vijana wetu.
Na hii circle inajirudia. Kwa watoto wa watoto wetu
Dunia inatisha sanaπ₯Ίπ₯Ίπ₯Ίπ₯Ίπ₯Ίπ₯Ί sijui miaka 20 ijayo Hali itakuaje. Maana hata Mabinti hawaambiliki vijana hawaambiliki...π₯Ίπ₯Ίπ₯Ί