Mpambanaji

Call Directions

Mpambanaji mpambanaji

30/03/2022

UROJO WA KIPEMBA-1

AGE 🔞

WhatsApp 0621387848

“Natoa hii hela kulipa ada ukiamua kwenda huko chuo kusoma au kucheza shauri yako mie wala hainihusu angalau k**a kaka yako nimetimiza jukumu langu na hata marehemu baba na mama watakuwa wananiona”.Ni maneno aliyozungumza Kiroja akimuambia mdogo wake aitwaye lisa.
Lisa ndio kwanza alikuwa amemaliza kidato cha sita akafanikiwa kufaulu masomo yake na kupangiwa chuo huko pemba.Alikuwa akisomea masomo ya utalii ambapo alikuwa na ndoto za kuja kuwa msimamizi wa watalii.
“Mhh! Jamani kaka hi elfu hamsini itanitosha kweli mtoto wa k**e, kumbuka kule kila kitu tunajitegemea wenyewe sasa hii si nitatumia siku moja iishe.”Lisa alimuambia kaka yake huyo aliyemkabidhi elfu hamsini k**a pesa ya matumizi.
“Kudadeki k**a hutaki leta, nikamlipie mwanangu ada maana naona unaniletea miyeyusho yaani maisha yangu magumu najaribu kujitoa bado unaniringia”Kiroja alimuambia lisa huku akitaka kuzichukua zile hela ambapo lisa kwa haraka aliziweka kwenye kipochi chake huku akitabasamu.
Basi akachukua begi lake kubwa la kuburuza akamuaga kaka yake mkewe pamoja na watoto wa kaka yake.Akapanda basi kutoka kwao Shinyanga akaanza safari ya kuelekea jijini dar es salaam ambapo angepanda usafiri wa meli kwenda visiwani pemba.
Lisa alikuwa msichana mzuri sana, alijaliwa sura na mshepu wa hatari yani alikuwa na mshepu wa kisukuma huo akitembea na suruali aliyovaa unaenda huku na kule.Ingawa alizaliwa mkoani shinyanga hakuishi huko kwa muda mrefu,kwani alikuwa akiishi mkoani arusha kwa dada yake huko ndipo alipopata ujanja wote aliokuwa nao.
Jioni akiwa amejawa uchovu Lisa alifika jijini dar es salaam ambapo hakuwa na ndugu wala rafiki.Ikamlazimu kutafuta chumba cha gesti ya bai rahisi akalala mpaka asubuhi.Mchana wa siku iliyofuata akaanza safari ya kwenda visiwani pemba ambapo alipanda mei ndogo.
Basi jioni ya saa kumi alitua visiwani pemba na kuanza safari ya kuelekea chuoni kwao.Chuo hakikuwa mbali sana, kwa usafiri wa pikipiki aliweza kufika mapema.Basi akaanza usajili wake siku hiyohiyo ambapo alijikuta akipata habari mbaya baada ya kuambiwa kuwa kule chuoni hakukuwa na hosteli hivyo wanafunzi walitakiwa kutafuta vyumba mtaani.
“Ehh mrembo vipi hali yako, k**a wataka chumba umepata wewe tu na pesa yako”Sauti ya kiume ilisikika nyuma ya lisa aliyekuwa akitoka nje ya geti la chuo.
“Salama , unaweza kunisaidia kupata chumba?”Lisa aliuliza.
“Ndiyo wewe tu uamue unataka chumba cha aina gani mimi ni dalali juma”.Yule mwanaume alisema.
Basi wakakubaliana na lisa ambapo lisa alidai alihitaji chumba cha bei rahisi tu elfu hmsini kwa mwezi.Dalali akaongozana naye mpaka kwenye nyumba moja hivi nzuri tu ya kisasa.
“Vipi yakhe! Nimekuletea mrembo anataka chumba”.
“Ahh swalama, mambo zako mrembo”Alipokea salamu yule mzee na kutuma salamu kwa lisa.
“Poa shikamoo”Lisa alijibu.
“Mhh na wewe shikamoo ya nini hebu twende nikawaoneshe chumba”.Alisema yule mzee na kumshika lisa mkono, jambo hilo likawastua lisa na yule dalali.”Sasa chumba ndio hichi ni kizuri hakina tatizo lolote.Kodi unaweza kuamua ulipe kwa miezi sita au ulipie kila mwezi”Alisema mzee Said huyo baba mwenye nyumba.
Kiukweli chumba kilivutia, kilikuwa na kila kitu vigae siling bodi rangi kilipakwa vizuri yaani kiufupi hakikuendana na bei ndogo ya elfu hamsini kwa mwezi.Basi lisa hakuwa na hiyana kwa mikono miwili alimpa dalali pesa yake na kumpa mwenye nyumba elfu hamsini akimuambia atakuwa analipa kila mwezi.
“Basi ondoa shaka jiachie, nunua vitu vyako vya ndani jisikie huru”Alisema mwenye nyumba wakati huu akiwa amebaki na lisa kule ndani ambapo dalali alishaondoka.Muda wote macho ya yule baba mwenye nyumba hayakutoka kwenye tako kubwa la lisa lililokuwa ndani ya pensi fupi ya jinsi aliyokuwa amevaa.
“Haya baba mimi ngoja nibadili nguo nifanye mchakato wa kitanda na godoro”Lisa alisema akimuambia mwenye nyumba ambapo mzee alimuambia k**a anahela anaweza kumsaidia tu kwa kupiga simu.Basi baada ya yule mzee kutoka lisa aliangalia kile chumba na kujiambia kweli amepata bonge la chumba.Akaanza kuvua tisheti aliyokuwa amevaa akabaki na bra ambayo aliivua na kuitupa juu ya begi lake.Mzee Said baada ya kutoka nje alichukua simu yake na kumpigia fundi seremala Fulani ambaye alizoea kuchukua fanicha kutoka kwake.
“Sasa kaka kitanda chenyewe kiwe tano kwa sita k**a itawezekana nunua na godoro ulete hapa vyote”Alisema mzee Said akiwa pale nje lakini wakati anakatiza kwenye dirisha la chumba cha Lisa alijikuta akistuka na kusimama.
Lisa baada ya kuvua bra yake na tisheti alivua na ile pensi na kubaki na chupi tu.Basi akalisogelea begi lake na kuinama akawa anatoa nguo za kubadilisha.Mzee saidi alishuhudia yote hayo, kiasi kwamba alianza kumeza mate ya uchu.Kilichozidi kumpagawisha yule mzee ni kichupi cha kamba katikati tu alichokuwa amevaa lisa ambacho kilipita katikati ya mashavu ya k yake na kuyaacha wazi.Tigo safi ya lisa nayo ilionekana kwa mbali katikati ya tako kubwa.Mbo yam zee iliyokuwa ndani ya msuli ilidinda kiasi kwamba ilianza kumwaga uteute.
“Kama ndio haya basi nafwa miye”Alisema yule mzee na kuamua akilini mwake.Kwa haraka akatoka na kuzunguka akaufikia mlango wa chumba cha lisa.Hakutaka kugonga maana alijua angempa lisa muda wa kubadili nguo ndipo amfungulie.Alichofanya mzee alizungusha kitasa na kuzama ndani moja kwa moja.
“Halafu kuna kitu nilisahau kukuambia,”Alisema yule mzee ambapo lisa alikumbwa na mshangao akajisitiri kwa kujifunika na pensi yake kwa juu akiwa amepiga magoti pale chini mikono yake ikijitahidi kuficha maziwa yake makubwa.
“Baba navaa jamani unaingia bila hodi”Lisa alisema kwa aibu.
“Ohh samahani..”Alisema mzee said wakati huu akizilamba lipsi zake kwa hamu.Lisa alimuona akzidi kujisitiri.Mzee akajiongea na kuanza kumfuata.
“Ohhhh! Jamani baba unataka nini tena?”Lisa alisema baada ya yule babu kumfikia na kuanza kumpapasa mbavu zake.
“Mrembo, naomba uwe mpole nitakupa kila unachotaka kitanda na godoro nimeshakuagizia nitalipa mimi”Alisema mzee said wakati huu akitetemeka kwa ugwadu aliokuwa nao.
“No!, babu usinipe chochote nitalipia mwenyewe”Lisa alijitetea ambapo wakati huu mzee alishapiga magoti na kuingiza mkono chini ya ile pensi iliyokuwa juu ya mapaja yake.Mzee akazamisha vidole vyake katikati ya mapaja.Lisa akabana huku akimuambia mzee atapiga kelele.Mzee akaanza kuminyaminya mapaja kiufundi huku akiendelea kumchombeza lisa kwa maneno matamu na ahadi kibao.
“AHH! Babu usinishike huko!”Lisa alisema baada yam zee kufanikiwa kufikia mvimbo wake wa mashavu.Mzee akasogeza ile kamba ya chupi nyekundu pembeni, akaanza kutomasa kitumbua akazamisha dole na kukuta kulianza kulowa.Mzee akatoa dole na kumvuta lisa kifuani mwake.Lisa akahisi ugumu wa ubo wa yule mzee ukimgusa kwenye upaja wake.Mzee akambeba lisa bila hofu ya kufumwa akamlaza juu ya begi lake.Lisa alishaanza kulegea.Mzee kwa kutumia nguvu akafanikiwa kuingiza kichwa katikati ya mapaja ya lisa.Hakujali jasho la safari wala nini mzee akaanza kuzungusha ulimi juu ya kisimi cha lisa..
HAYA STORY NDIO IMEANZA USHINDWE WEWE TU na Author
WhatsApp 0621387848
Full Story Shilingi 1000 tu

14/11/2020
07/09/2020

🙏🙏🙏
Blessed me

🙏🙏🙏💪💪✌✌
14/08/2020

🙏🙏🙏💪💪✌✌

Address

Fela

Telephone

+255788749361

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Mpambanaji posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share