Hùng Nhan Store

Hùng Nhan Store Contact information, map and directions, contact form, opening hours, services, ratings, photos, videos and announcements from Hùng Nhan Store, Business Center, cổng chợ phủ/thị trấn quốc oai/huyện quốc oai, Hanoi.

Thùng rác em đã về đủ hàng ạ          📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng_____________________________Liê...
19/04/2023

Thùng rác em đã về đủ hàng ạ


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Đầy đủ tất cả các loại khay bê tại kho          📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng______________________...
19/04/2023

Đầy đủ tất cả các loại khay bê tại kho


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Bình xịt kem đầu nhựa em lại có hàng rồi 😝          📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng__________________...
12/04/2023

Bình xịt kem đầu nhựa em lại có hàng rồi 😝


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Cốc decor em lại về thêm các mẫu ạ 🥰          📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng________________________...
12/04/2023

Cốc decor em lại về thêm các mẫu ạ 🥰


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Sẵn nồi ủ trân châu 10l giá đẹp          📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng_____________________________...
12/04/2023

Sẵn nồi ủ trân châu 10l giá đẹp


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Đĩa mây về đủ mẫu đủ size          📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng_____________________________Liên h...
10/04/2023

Đĩa mây về đủ mẫu đủ size


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Khay cá chép om dưaKhay cá hấp đủ sizeChất liệu inoxSử dụng được cho bếp từ, bếp gas, bếp cồn …          📩 Nhắn tin hoặc...
08/04/2023

Khay cá chép om dưa
Khay cá hấp đủ size
Chất liệu inox
Sử dụng được cho bếp từ, bếp gas, bếp cồn …


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Máy vắt cam 2 loại best seller nhà em đây ạ          📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng_________________...
08/04/2023

Máy vắt cam 2 loại best seller nhà em đây ạ


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Cốc sứ em sẵn hàng           📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng_____________________________Liên hệ với ...
08/04/2023

Cốc sứ em sẵn hàng


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Muôi xúc đá về đủ size rồi ạ          📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng_____________________________Liê...
08/04/2023

Muôi xúc đá về đủ size rồi ạ


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Bình lắc inox Shaker kho em cũng luôn sẵn hàng ạ. Dung tích từ 350ml - 700ml          📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư...
04/04/2023

Bình lắc inox Shaker kho em cũng luôn sẵn hàng ạ. Dung tích từ 350ml - 700ml


📩 Nhắn tin hoặc comment để nhận tư vấn và đặt hàng
_____________________________
Liên hệ với chúng tôi qua:
📞 Hotline/ Zalo: 0983.466.898
📍Địa chỉ: Cổng chợ Phủ, Thị Trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Hà Nội

Address

Cổng Chợ Phủ/thị Trấn Quốc Oai/huyện Quốc Oai
Hanoi

Telephone

+84983466898

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Hùng Nhan Store posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share