Mike Pool Arena

Call Directions Contact the business

Mike Pool Arena Câu lạc bộ Bi A

🎱 MIKE TRAINING – LÊN TRÌNH MỖI NGÀY, LÀM CHỦ MỌI ĐƯỜNG CƠ! 🔥Anh em đam mê bida, muốn nâng cao kỹ năng và thỏa sức luyện...
13/10/2026

🎱 MIKE TRAINING – LÊN TRÌNH MỖI NGÀY, LÀM CHỦ MỌI ĐƯỜNG CƠ! 🔥

Anh em đam mê bida, muốn nâng cao kỹ năng và thỏa sức luyện tập? Đừng để đam mê chỉ dừng lại ở những trận đấu vui vẻ! 💥

🚀 THẺ TẬP MIKE TRAINING tại Mike Pool Arena chính là người bạn đồng hành dành cho anh em muốn nghiêm túc theo đuổi đam mê, rèn luyện kỹ thuật và chinh phục những cú đánh đỉnh cao.

✨ TẬP LUYỆN CHẤT – CHƠI BIDA ĐÃ!
🎯 Chủ động thời gian, thoải mái luyện tập.
🎱 Không gian bida chuyên nghiệp, sẵn sàng cho mọi cuộc chinh phục.
🔥 Từng giờ tập luyện là một bước tiến gần hơn đến phiên bản tốt nhất của chính mình.

Đừng chỉ chơi cho vui, hãy tập luyện để khác biệt! 💪

📍 MIKE POOL ARENA – Nơi đam mê hội tụ, nơi những đường cơ lên tiếng!

📩 Inbox ngay cho Mike Pool Arena để tìm hiểu chi tiết các gói thẻ tập và chọn cho mình gói phù hợp nhất nhé!

📍18 Nguyễn Lâm, Diên Hồng, TP HCM
☎️ 0866989600

🤠 WANTED: ANH EM ĐAM MÊ BI-A! 🎱Muốn cập nhật nhanh giải đấu, event, highlight và những kèo bi-a đáng hóng tại Mike Pool ...
12/10/2026

🤠 WANTED: ANH EM ĐAM MÊ BI-A! 🎱

Muốn cập nhật nhanh giải đấu, event, highlight và những kèo bi-a đáng hóng tại Mike Pool Arena?
Đừng để mình trở thành người biết tin sau cùng! 👀

📲 FOLLOW & KẾT NỐI NGAY:
🔵 Facebook – Cập nhật giải đấu, sự kiện & ưu đãi
⚫ TikTok – Highlight, khoảnh khắc hay ho trên bàn
💬 Zalo KHTT – Giao lưu, kết nối cùng cộng đồng Mike

Same passion. Bigger community.
🎱 Hẹn gặp anh em tại Mike Pool Arena!

📍 18 Nguyễn Lâm, Diên Hồng, TP. HCM
☎️ Hotline: 0868 989 600

🎱🔥 TỐI CHỦ NHẬT – XẢ HẾT MÌNH, CHƠI HẾT NẤC TẠI MIKE POOL ARENA! 🔥Chủ nhật là để tận hưởng, ngại gì mà không lên kèo? 😎M...
11/10/2026

🎱🔥 TỐI CHỦ NHẬT – XẢ HẾT MÌNH, CHƠI HẾT NẤC TẠI MIKE POOL ARENA! 🔥

Chủ nhật là để tận hưởng, ngại gì mà không lên kèo? 😎

Một chút đam mê, vài đường cơ chất lượng, thêm hội anh em cùng chung tần số là đủ để biến tối Chủ nhật thành một đêm cực cháy! 💥

Cuối tuần sắp hết nhưng cuộc vui thì chưa! Gác lại deadline, tạm quên ngày mai là thứ Hai, lên Mike Pool Arena làm vài ván cho trọn đêm Chủ nhật nào! 🚀

📍 MIKE POOL ARENA – Điểm hẹn của những cuộc vui và những đường cơ đỉnh cao!

💬 Tag ngay hội bạn thân, chốt kèo và lên bàn thôi anh em ơi! 🎱🔥

📍 18 Nguyễn Lâm, Diên Hồng, TP HCM
☎️ 0868989600

🎱🔥 THỨ 7 MÁU CHẢY VỀ ĐÂU? VỀ MIKE POOL ARENA CHỨ ĐÂU! 🔥🎱Cuối tuần rồi, anh em định đi đâu? 👀Đi chơi thì phải vui, mà đã ...
10/10/2026

🎱🔥 THỨ 7 MÁU CHẢY VỀ ĐÂU? VỀ MIKE POOL ARENA CHỨ ĐÂU! 🔥🎱

Cuối tuần rồi, anh em định đi đâu? 👀
Đi chơi thì phải vui, mà đã vui thì phải có vài đường cơ cháy bàn tại MIKE POOL ARENA! 💥

🎱 Bàn xịn – cơ chất – không gian cực chill
🔥 Kèo căng – đường cơ nghệ – cuộc vui hết nấc
🤝 Gặp anh em cùng đam mê, giao lưu vài ván là quên luôn lối về!

Thứ 7 không cần kiếm cớ, chỉ cần cầm cơ lên và chiến thôi! 😎
📍 MIKE POOL ARENA – Điểm hẹn của những cú đánh chất lượng và những cuộc vui hết mình!

Thứ 7 máu chảy về đâu? 🩸
VỀ MIKE POOL ARENA – LÊN BÀN LÀ CHÁY! 🔥🎱

📍 18 Nguyễn Lâm, Diên Hồng, TP HCM
☎️ 0868989600

🎱 LCBA – MỘT CÂY GẬY, HAI VŨ KHÍ TRÊN BÀN BIDA! 🔥Muốn cú phá uy lực hơn, xử lý tình huống khó chủ động hơn? Làm quen nga...
09/10/2026

🎱 LCBA – MỘT CÂY GẬY, HAI VŨ KHÍ TRÊN BÀN BIDA! 🔥

Muốn cú phá uy lực hơn, xử lý tình huống khó chủ động hơn? Làm quen ngay với gậy phá nhảy LCBA – lựa chọn dành cho những cơ thủ muốn nâng tầm kỹ năng và làm chủ cuộc chơi!

💥 PHÁ MẠNH MẼ – Hỗ trợ truyền lực tốt, tạo cú khai cuộc dứt khoát và mở ra nhiều cơ hội sau cú phá.

🚀 NHẢY LINH HOẠT – Hỗ trợ thực hiện những cú nhảy bi khi đường đánh bị cản, mở thêm phương án xử lý trong các tình huống khó.

✨ THIẾT KẾ ĐA NĂNG – Kết hợp hai công năng phá và nhảy trong cùng một cây gậy, giúp cơ thủ linh hoạt hơn khi thi đấu và luyện tập.

Một cây gậy tốt không thay bạn tạo nên chiến thắng, nhưng có thể giúp bạn tự tin hơn trong từng quyết định trên bàn đấu!

📍 Trải nghiệm không gian bida chuyên nghiệp tại MIKE POOL ARENA.

🎱 Mike Pool Arena – Nơi đam mê hội tụ, nơi những đường cơ lên tiếng!

📍18 Nguyễn Lâm, Diên Hồng, TP HCM
☎️ 0868989600

🎱 THỨ 5 NÀY… ĐI ĐÂU? ĐI MIKE POOL ARENA CHỨ ĐI ĐÂU! 🔥Thứ 5 rồi mà vẫn đang ngồi suy nghĩ:“Tối nay làm gì ta?” 🤔👉 Đừng su...
08/10/2026

🎱 THỨ 5 NÀY… ĐI ĐÂU? ĐI MIKE POOL ARENA CHỨ ĐI ĐÂU! 🔥

Thứ 5 rồi mà vẫn đang ngồi suy nghĩ:
“Tối nay làm gì ta?” 🤔

👉 Đừng suy nghĩ nữa, xách cơ lên và lên Mike Pool Arena! 😎

Một tối vừa đủ chill để:
🎱 Làm vài đường cơ cho đời bớt căng
🔥 Giao lưu vài trận cho tình anh em thêm gắn kết
😂 Đánh thắng thì cười, đánh thua thì… “ván sau anh gỡ”
🍻 Ngồi tám chuyện, chill cùng hội anh em đam mê pool

Thứ 5 không cần kế hoạch quá lớn.
Chỉ cần có anh em, có bàn đẹp, có cây cơ trên tay…
Còn vui hay không thì Mike lo! 😎🎱

📍 MIKE POOL ARENA – CITY OF POOLER
18 Nguyễn Lâm, Diên Hồng, TP. HCM
📞 Hotline: 0868 989 600

Tối nay lên Mike không?
Comment một chữ “LÊN” để rủ đồng đội vào kèo! 🔥🎱

🎱 THẺ TẬP MIKE TRAINING – TẬP CHẤT, CHƠI ĐÃ, NÂNG TRÌNH! 🔥Muốn nâng cao kỹ năng, luyện cơ đều tay và chủ động thời gian ...
07/10/2026

🎱 THẺ TẬP MIKE TRAINING – TẬP CHẤT, CHƠI ĐÃ, NÂNG TRÌNH! 🔥

Muốn nâng cao kỹ năng, luyện cơ đều tay và chủ động thời gian tập luyện? Mike Pool Arena chính thức mang đến hệ thống MIKE TRAINING – lựa chọn dành riêng cho anh em muốn nghiêm túc với đam mê Pool.

💥 MIKE TRAINING 10 – 10 giờ | 750.000đ
💥 MIKE TRAINING 20 – 20 giờ | 1.400.000đ
💥 MIKE TRAINING 30 – 30 giờ | 1.950.000đ
👑 MIKE UNLIMITED – Không giới hạn giờ chơi | 3.400.000đ

⏱️ Hạn sử dụng: 30 ngày
🎯 Không giới hạn khung giờ tập với các gói Training
👤 Áp dụng cho 1 người
📌 Không áp dụng bàn TV, không chuyển nhượng
📌 Không áp dụng khi CLB có giải đấu/sự kiện và có thông báo tạm ngưng đón khách.

🏆 ĐẶC BIỆT – CHALLENGE MIKE POOL ARENA
🥇 Chiến Thần Luyện Cơ: Gia hạn gói tập 3 tháng liên tiếp + Voucher 30% F&B
🥈 Chinh Phục Cơ Thủ: Gia hạn gói tập 6 tháng liên tiếp + Voucher 30% trên tổng bill

Không chỉ là một chiếc thẻ – đây là cách anh em biến mỗi giờ trên bàn thành một bước tiến về trình độ. 🎱🔥

📍 Mike Pool Arena – 18 Nguyễn Lâm, Diên Hồng, TP. HCM
📞 Hotline: 0868 989 600

🎱 DIAMOND PRO-AM – CHUẨN BÀN THI ĐẤU TẠI MIKE POOL ARENAKhông chỉ là một chiếc bàn bida — Diamond Pro-Am là sự lựa chọn ...
06/10/2026

🎱 DIAMOND PRO-AM – CHUẨN BÀN THI ĐẤU TẠI MIKE POOL ARENA

Không chỉ là một chiếc bàn bida — Diamond Pro-Am là sự lựa chọn dành cho những người chơi đề cao độ chính xác, cảm giác bóng và trải nghiệm thi đấu chuyên nghiệp.

Tại Mike Pool Arena, hệ thống bàn Diamond Pro-Am mang đến:

🔹 Độ ổn định cao – mặt bàn phẳng, phản hồi bóng nhất quán, hỗ trợ tối đa cho những đường cơ chính xác.
🔹 Băng bàn chuẩn – cho cảm giác bóng rõ ràng, giúp người chơi kiểm soát lực và hướng bóng tốt hơn.
🔹 Thiết kế hướng đến thi đấu – phù hợp từ luyện tập, giao lưu đến những trận đấu cạnh tranh ở cường độ cao.
🔹 Trải nghiệm chuyên nghiệp – không gian và trang thiết bị được Mike Pool Arena đầu tư để mỗi giờ chơi đều mang lại cảm giác như đang bước vào một trận đấu thực thụ.

🔥 Từ một cú phá bóng mạnh mẽ đến từng đường cơ xử lý tinh tế — Diamond Pro-Am luôn đòi hỏi sự chính xác và bản lĩnh của người chơi.

Mike Pool Arena
📍 18 Nguyễn Lâm, Diên Hồng, TP HCM
☎️0868989600

🎱 CÂY CƠ MANG DẤU ẤN RIÊNG CỦA MIKE POOL ARENAKhông chỉ là một cây cơ để thi đấu, đây là sản phẩm được Mike Pool Arena đ...
05/10/2026

🎱 CÂY CƠ MANG DẤU ẤN RIÊNG CỦA MIKE POOL ARENA

Không chỉ là một cây cơ để thi đấu, đây là sản phẩm được Mike Pool Arena đặt thiết kế và custom riêng dành cho anh em đam mê billiards.

Từ kiểu dáng, cảm giác cầm nắm đến độ hoàn thiện, mọi chi tiết đều được chăm chút để tạo nên một cây cơ mang đậm dấu ấn của Mike Pool Arena – mạnh mẽ, tinh tế và khác biệt.

🔥 CUSTOM RIÊNG CHO MIKE POOL ARENA
🎱 Thiết kế độc quyền – không đại trà
⚡ Tối ưu cảm giác cầm và thực hiện đường cơ
✨ Hoàn thiện chỉn chu, nổi bật trên bàn đấu

Một cây cơ tốt không chỉ nằm ở vẻ ngoài, mà còn ở cảm giác khi vào cơ, độ ổn định trong từng cú đánh và sự tự tin của người chơi.

📍 Mike Pool Arena
18 Nguyễn Lâm, Diên Hồng, TP. HCM
📞 Hotline: 0868 989 600

🎱 Mike Pool Arena – Nơi đam mê hội tụ, nơi những đường cơ lên tiếng.

Address

18 Nguyễn Lâm, Phường Diên Hồng (Q10)
Hanoi
100000

Telephone

+84826106886

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Mike Pool Arena posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Mike Pool Arena:

Shortcuts

Share

Category